

HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME

SHULE YA SEKONDARI NYANTIRA

S.L.P 113

TARIME

KUMB Na: NYANT/SS/HWT/J.I./-----

MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI -----

YAH: MAELEKEZO YA MWANAO KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA KATIKA SHULE YA SEKONDARI NYANTIRA MWAKA -----

Ninafurahi kukujulisha kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya Sekondari Nyantira iliyopo katika Halmashauri ya Wilaya ya Tarime. Hongera sana. Shule itafunguliwa rasmi tarehe ----- hivyo jitahidi kumpatia mwanafunzi mahitaji ya shule mapema iwezekanavyo ili asichelewe kuripoti pindi shule itakapofunguliwa.

Mwisho wa kuripoti Shuleni kwa wanafunzi wa kidato cha kwanza ni taerehe -----

1. SARE YA SHULE

a) WAVULANA

- i. Suruali nyeusi mbili (02) za heshima zenye mifuko miwili mbele na mmoja nyuma, upana wa chini usipungue angalau sentimita 18 iwe na tanapu na isiwe **modo** (kitambaa cheusi namba 1)
- ii. Shati nyeupe mbili (02) za mikono mifupi
- iii. Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kamba jozi mbili (02) iv. Soksi nyeupe jozi mbili (02)
- v. Mkanda wa suruali mweusi wa heshima usio kuwa na urembo wowote

b) WASICHANA

- i. Sketi nyeusi mbili (02), marinda makubwa mbele na nyuma na **ndefu** zinazofika kwenye viatu(Kitambaa cheusi namba 1)
- ii. Shati nyeupe mbili (02) za mikono mifupi
- iii. Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kamba jozi mbili (02). Visiwe na urembo wowote mfano maua
- iv. Soksi nyeupe ndefu jozi mbili (02)aina ya stoking zinazofika kwenye magoti

KWA WOTE

- i. Sweta ya rangi ya Blue kwa ajili ya kujikinga na baridi (**Ni lazima**)
- ii. T-shirt ya rangi nyekundu isiyokuwa na maandishi kwa ajili ya michezo (**Ni lazima**)
- iii. Track suti ya blue yenye ufito mweupe (Suruali na koti lake) kwa ajili ya michezo (**Ni lazima**)
- iv. Viatu vya raba kwa ajili ya michezo shuleni (**Ni lazima**)

2. VIFAA VYA MASOMO

- i. Daftari kubwa kumi (10) counter book (03 Quire)
- ii. Bofa (Mathematical set) moja iii. Kamusi ya Kiingereza (English Dictionary)
- iv. Faili moja kwa ajili ya kuhifadha kumbu kumbu za mwanafunzi shuleni
- v. Writing pad kwa ajili ya mazoezi ya kila mwisho wa wiki (weekly tests)
- vi. Begi la shule kwa ajili ya kubebea madaftari na vifaa vingine vya masomo. (Kamwe mifuko mingine kama vile **bobu** haitaruhusiwa). Vifaa vingine kama rula na kalamu za kutosha ni muhimu

3. Mwanafunzi ni lazima aje na kivuli (Photocopy) ya cheti cha kuzaliwa siku ya kuripoti shuleni

4. Mwanafunzi ni lazima apime afya katiak Hospitali/Kituo cha afya cha serikali

KUMBUKA: MWANAFUNZI NI LAZIMA AJE NA SARE ZOTE PAMOJA NA VIFAA VYOTE HIVI SIKU YA KURIPOTI SHULENI KWA AJILI YA KUKAGULIWA KAMA VINAFAA NA MWANAFUNZI HATAPOKELEWA ENDAPO KAMA HAJAKAMILISHA MAHITAJI YOTE

DANIEL S. MWITA

MKUU WA SHULE

MOBILE: 0763459972

NYANTIRA SECONDARY SCHOOL

MEDICAL EXAMINATION FORM

NAME -----

Age ----- Height (in cm) ----- Weight -----

1. Blood count (Red and White) -----
2. Stool Examination -----
3. Urine Analysis -----
4. Syphilis and other V.D -----
5. T.B and Leprosy Test -----
6. Eye Test -----
7. Ear Test -----
8. Chest Test -----
9. Abdominal Test -----
10. Pregnancy Test (Girls only) -----
11. Spleen -----

Additional information eg Physical defects of impairments , infections chronic or family diseases (Eg Sickle cell), inability to eat certain foods etc -----

I certify that the above named Student is fit/unfit to pursue Secondary education as stated

Signature -----
Designation -----
Station -----
Date -----