

**HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME.**

**FORM NO:**

**SHULE YA SEKONDARI GORONG'A**

**S.L.P 452**

**TARIME**

**MZAZI/MLEZI WA**  
.....

**MAAGIZO YA AWALI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA**

**MWAKA** .....

Ninayo furaha kukuarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza mwaka huu ..... Katika shule ya sekondari Gorong'a

**“HONGERA SANA”**

**1. MAELEZO KWA MZAZI/ MLEZI**

Majukumu ya mzazi/ mlezi ni kuhakikisha kuwa huduma zifuatazo zinapatikana kwa mwanafunzi.

- a) Sare za shule na za michezo
- b) Vifaa vya kujifunzia vikiwemo daftari 18, (9 za masomo na 9 za mazoezi) na kalamu, rula, bofa, kamusi ya kiingereza na Kiswahili.
- c) Chakula kwa wanafunzi wa kutwa
- d) Matibabu

**2. SARE ZA SHULE**

- a) Shati mbili nyeupe kwa wavulana na wasichana mikono mifupi
- b) Kwa wavulana suruali mbili rangi nyeusi zenye marinda mawili na mifuko mitatu, miwili mbele na mmoja nyuma kulia. **ISIWE YA KUBANA MWILI.**
- c) Sketi mbili rangi nyeusi kwa wasichana marinda matatu kulia na kushoto, kwa mbele na nyuma ya sketi. Iwe ndefu inayo fika kwenye kisigino.
- d) Sweta rangi ya bluu kwa wasichana na wavulana
- e) Soksi jozi mbili nyeupe kwa wasichana na rangi nyeusi kwa wavulana
- f) Viatu jozi mbili nyeusi visivyo na madoido yoyote pia raba za michezo na bukta.
- g) T – shirt za shule zenye nembo ya shule rangi njano.
- h) Tracksuit za michezo nyekundu kwa wasichana na bluu kwa wavulana.
- i) Begi la daftari na faili moja
- j) Cheti cha kuzaliwa.

### **3. KIAMBATANISHO**

- a) Kiambatanisho A kijazwe na mganga wa hospitali ya wilaya ama kituo cha afya kinacho tambulika na serikali baada ya kupimwa mwanafunzi ili kuelewa afya yake.

NB.

Kuhusu sare za shule hususani sketi kwa wasichana kama hujaelewa maelekezo ya muundo wa sketi tafadhari wasiliana na uongozi wa shule.

Shule itafunguliwa tarehe ..... mwezi ..... mwaka .....

**KARIBU SANA GORONG'A SEKONDARI**

.....

**KATI KIRO M. R**

**MKUU WA SHULE**

Kwa mawasiliano 0767677660.

**HALMASHAURI YA WILAYA YA TARIME.**

**SHULE YA SEKONDARI GORONG'A**

**S.L.P 452,**

**TARIME.**

**MEDICAL EXAMINATION FORM.**

**KIAMBATANISHO "A"**

Full name .....

Age ..... Height (in cm) ..... Weight .....

1. Blood count ..... Red and White .....
2. Stool examination .....
3. Urinalysis .....
4. Syphilis and other V.D .....
5. Tb and Leapers test .....
6. Eye test .....
7. Ear test .....
8. Chest test .....
9. Piano test (girls) .....
10. Spleen .....

Addition information e.g physical defects or impairment, infections chronic or family disease (e.g sickle cell), inability to eat certain food

.....  
.....  
.....

I verify that the above named student is fit/not fit to pursue secondary education.

Signature .....

Designation .....

Station .....

Date .....